
Nồi cơm điện tử áp suất kép cao tần Cuckoo CRP-LHTR0609F/BKSIVNCV
Nồi Cơm Điện Áp Suất Kép Cuckoo CCRP-LHTR0609F/BKSIVNCV - Cơm Ngon Chuẩn Vị, Linh Hoạt Theo Khẩu Vị Nồi cơm điện áp suất kép Cuckoo CRP-LHTR0609F/BKSIVNCV sở hữu dung tích 1.08 lít, phù hợp cho gia đình từ 2-4 thành viên. Kết hợp…
- Lòng nồi phủ men X-Wall Black Shine cao cấp, chống dính hiệu quả và an toàn cho sức khỏe. Đặc biệt men phủ có
- Chức năng nấu áp suất kép (Áp suất cao và không áp suất)
- Chế độ nấu ăn mở nắp tiện lợi
- Nắp phụ bằng thép không gỉ và có thể tháo rời
- Giao hàng tận nhà toàn quốc
- Bảo hành chính hãng Cuckoo
Giới thiệu Nồi cơm điện tử áp suất kép cao tần Cuckoo CRP-LHTR0609F/BKSIVNCV
Nồi cơm điện tử áp suất kép cao tần Cuckoo CRP-LHTR0609F/BKSIVNCV là áp suất kép cao tần chính hãng thương hiệu Cuckoo Hàn Quốc, xuất xứ Hàn Quốc. Cuckoo CRP-LHTR0609F nổi bật với dung tích 1.08 Lít, mức áp suất 2 atm, điện áp 220v-50-60hz, số người ăn 2-4 người. Sản phẩm thuộc dòng nồi cơm điện cao tần Cuckoo được Cuckoo Việt Nam phân phối chính hãng với giá 10.272.000₫ (giảm 29%), giá niêm yết 14.375.000₫. Xem thêm bảng giá Cuckoo để so sánh các model cùng tầm giá.
Với Cuckoo CRP-LHTR0609F, gia đình bạn có một thiết bị nấu cơm bền bỉ, vận hành ổn định và dễ sử dụng mỗi ngày. Thông tin sản phẩm tham khảo thêm tại trang sản phẩm Cuckoo chính thức.
Mô tả chi tiết Nồi cơm điện tử áp suất kép cao tần Cuckoo CRP-LHTR0609F/BKSIVNCV
Nồi Cơm Điện Áp Suất Kép Cuckoo CCRP-LHTR0609F/BKSIVNCV - Cơm Ngon Chuẩn Vị, Linh Hoạt Theo Khẩu Vị
Nồi cơm điện áp suất kép Cuckoo CRP-LHTR0609F/BKSIVNCV sở hữu dung tích 1.08 lít, phù hợp cho gia đình từ 2-4 thành viên. Kết hợp giữa thiết kế sang trọng và công nghệ nấu hiện đại, sản phẩm mang đến những bữa cơm thơm ngon, tiện lợi và giàu dinh dưỡng cho gia đình mỗi ngày.
Thiết Kế Tinh Tế - Điểm Nhấn Cho Căn Bếp
Mỗi đường nét của nồi cơm cao tần Cuckoo đều được chăm chút kỹ lưỡng. Kiểu dáng tối giản, gam màu sang trọng, kết hợp chất liệu bền bỉ tạo nên một sản phẩm vừa hiện đại vừa là điểm nhấn nổi bật trong không gian bếp.
Công Nghệ Áp Suất Kép Twin Pressure Linh Hoạt
Điểm nổi bật của CRP-LHTR0609F/BKSIVNCV nằm ở công nghệ áp suất kép Twin Pressure, cho phép người dùng lựa chọn chế độ nấu phù hợp với sở thích:
- Nấu áp suất cao: Giúp hạt cơm dẻo mềm, chín đều và giữ trọn hương vị.
- Nấu không áp suất: Mang đến cơm tơi xốp, phù hợp với những người yêu thích kết cấu hạt cơm riêng biệt.
Nhờ khả năng tùy chỉnh linh hoạt, mỗi bữa cơm đều có thể được chế biến theo đúng khẩu vị của từng gia đình.
Chức Năng Nấu Mở - Linh Hoạt & Tiện Lợi
Điểm khác biệt của nồi cơm điện cao tần áp suất Cuckoo chính là khả năng thêm nguyên liệu ngay trong lúc nấu. Chức năng nấu mở thông minh giúp giữ lại dưỡng chất tự nhiên, đồng thời cho phép bạn sáng tạo với nhiều công thức khác nhau. Chỉ cần một thao tác đơn giản theo hướng dẫn giọng nói, bạn có thể bổ sung nguyên liệu yêu thích và chờ món ăn hoàn thiện thơm ngon.
Thực Đơn Đa Dạng - Bữa Ăn Đủ Đầy Hàng Ngày
Không chỉ nấu cơm, nồi cơm điện Cuckoo 1.08 lít còn mang đến thực đơn phong phú:
- Cơm trộn rau, cơm khoai lang, cơm gạo lứt.
- Cháo dinh dưỡng, thức ăn trẻ em.
- Các món hầm, hấp không áp suất tiện lợi.
- Chế độ áp suất cao 2 atm cho cơm dẻo mềm, giữ trọn hương vị.
- Chế độ không áp suất giúp hạt cơm tơi xốp, thơm ngon tự nhiên.
Công Nghệ Cao Tần - Tiết Kiệm Thời Gian, Giữ Trọn Dinh Dưỡng
Với công nghệ cao tần hiện đại, nhiệt lượng lan tỏa đều trong lòng nồi. Điều này giúp cơm chín nhanh hơn mà vẫn giữ trọn giá trị dinh dưỡng. Thời gian nấu có thể rút ngắn đến 18 phút nhưng chất lượng cơm vẫn mềm dẻo, thơm ngon.
Vệ Sinh Dễ Dàng - Chất Liệu Cao Cấp
- Lòng nồi thép không gỉ Eco cong 60° giúp tạo đối lưu nhiệt mạnh mẽ.
- Lớp phủ X-Wall Black Shine bền bỉ, chịu nhiệt và áp suất cao.
- Nắp trong tháo rời một chạm, tiện lợi cho việc vệ sinh.
- Van chuyển động kép chống rò rỉ hơi nước, giữ cơm lâu thơm dẻo.
Với sự kết hợp hoàn hảo giữa thiết kế sang trọng và công nghệ cao tần áp suất tiên tiến. Nồi cơm điện Cuckoo 1.08 lít chính là lựa chọn lý tưởng giúp gia đình bạn có những bữa cơm ngon, tròn vị và giàu dinh dưỡng mỗi ngày.
Cuckoo CRP-LHTR0609F có tốt không? Đánh giá chi tiết
Trong nhóm nồi cơm điện cao tần Cuckoo, sản phẩm được đánh giá cao nhờ chất lượng ổn định của thương hiệu Cuckoo – hãng gia dụng hàng đầu Hàn Quốc với hơn 40 năm kinh nghiệm. Model CRP-LHTR0609F/BKSIVNCV hiện được Cuckoo Việt Nam phân phối chính hãng, đầy đủ hóa đơn và bảo hành.
Ưu điểm của Cuckoo CRP-LHTR0609F
- Gia nhiệt cao tần IH 3D: Cuộn cảm ứng từ làm nóng toàn bộ lòng nồi, nhiệt đều từ đáy đến nắp, cơm chín đều từng hạt.
- Áp suất kép dẻo – tơi: Nhiều model cho phép chọn nấu áp suất cho cơm dẻo hoặc không áp suất cho cơm tơi.
- Lòng nồi phủ cao cấp: Lòng nồi X-Wall, phủ chống dính bền, truyền nhiệt tốt, dễ vệ sinh.
- Lòng nồi phủ men X-Wall Black Shine cao cấp, chống dính hiệu quả và an toàn cho sức khỏe. Đặc biệt men phủ có thể chịu được nhiệt và áp suất lên đến 2.0 ATM
- Chức năng nấu áp suất kép (Áp suất cao và không áp suất)
- Chế độ nấu ăn mở nắp tiện lợi
Cuckoo CRP-LHTR0609F phù hợp với ai?
model này phù hợp với gia đình cần một áp suất kép cao tần chính hãng, ưu tiên độ bền, an toàn và thao tác đơn giản. Nếu cần so sánh thêm, anh chị có thể xem các model cùng dòng ở cuối trang hoặc gọi 0915 431 433 để được tư vấn.
Giá Cuckoo CRP-LHTR0609F mới nhất 2026
Giá Cuckoo CRP-LHTR0609F tại Cuckoo Việt Nam là 10.272.000₫, giảm 29% so với giá niêm yết 14.375.000₫ (đã gồm VAT). Giá có thể thay đổi theo chương trình khuyến mãi của Cuckoo, vui lòng gọi 0915 431 433 để nhận báo giá mới nhất.
| Giá niêm yết | |
|---|---|
| Giá bán tại Cuckoo Việt Nam | 10.272.000₫ |
| Tiết kiệm | 4.103.000₫ (-29%) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tình trạng | Còn hàng, giao ngay |
| Giao hàng | Tận nhà tại TP.HCM & toàn quốc |
Hướng dẫn sử dụng Cuckoo CRP-LHTR0609F
Hướng dẫn sử dụng Cuckoo CRP-LHTR0609F đúng cách giúp sản phẩm bền và hoạt động hiệu quả:
- Đặt nồi trên bề mặt phẳng, khô ráo, cách tường để thoát hơi.
- Vo gạo, đong nước theo vạch chia trong lòng nồi.
- Lau khô mặt ngoài lòng nồi trước khi đặt vào thân nồi.
- Chọn chế độ nấu phù hợp loại gạo, nhấn Bắt đầu.
- Sau khi nấu, vệ sinh nắp phụ, van hơi và lòng nồi.
Đặc điểm nổi bật của Nồi cơm điện tử áp suất kép cao tần Cuckoo CRP-LHTR0609F/BKSIVNCV

Thiết kế & công nghệ Cuckoo CRP-LHTR0609F
- Lòng nồi phủ men X-Wall Black Shine cao cấp, chống dính hiệu quả và an toàn cho sức khỏe. Đặc biệt men phủ có thể chịu được nhiệt và áp suất lên đến 2.0 ATM
- Chức năng nấu áp suất kép (Áp suất cao và không áp suất)
- Chế độ nấu ăn mở nắp tiện lợi

Tính năng nổi bật của Cuckoo CRP-LHTR0609F
- Nắp phụ bằng thép không gỉ và có thể tháo rời
- Tự động làm sạch, cài đặt thời gian nấu
- Điều khiển điện tử

Tiện ích khi sử dụng Cuckoo CRP-LHTR0609F
- Giữ ấm, hâm nóng với công nghệ giữ nhiệt đa chiều
- Chế độ nấu ăn nhanh, nấu ăn tùy chỉnh nhiệt độ nấu và ủ ấm
- Chỉ báo bằng giọng nói (Hàn Quốc, Trung Quốc, tiếng Anh)
Thông số kỹ thuật Nồi cơm điện tử áp suất kép cao tần Cuckoo CRP-LHTR0609F/BKSIVNCV
| Tên sản phẩm | Nồi cơm điện tử áp suất kép cao tần Cuckoo CRP-LHTR0609F/BKSIVNCV |
|---|---|
| Model | CRP-LHTR0609F/BKSIVNCV |
| Thương hiệu | Cuckoo (Hàn Quốc) |
| Cân nặng | 7 kg |
| Kích thước | 26.2 x 38.3 x 26 cm |
| Dung tích | 1.08 Lít |
| Màu | Đen Bạc |
| Sản xuất | Hàn Quốc |
| Điện áp | 220V, 50-60Hz |
| Công suất | 1090W |
Vì sao nên mua Cuckoo CRP-LHTR0609F tại Cuckoo Việt Nam?
Chính hãng 100%
Sản phẩm Cuckoo chính hãng, đủ hóa đơn VAT, tem bảo hành.
Giá tốt -29%
Giá bán đúng chính sách Cuckoo, nhiều ưu đãi theo mùa.
Giao tận nhà
Giao hàng nhanh tại TP.HCM và toàn quốc.
Bảo hành chính hãng
Hỗ trợ bảo hành theo chính sách Cuckoo.
Kinh nghiệm chọn nồi cơm cao tần Cuckoo
- Chọn dung tích theo số người: 1.08L cho 2–4 người, 1.8L cho 4–6 người, 1.8L+ cho gia đình đông người.
- Ưu tiên model áp suất kép nếu nhà có người thích cơm dẻo và người thích cơm tơi.
- Nồi cao tần dùng công suất lớn (khoảng 1.000–1.450W), nên cắm ổ điện riêng.
- Chọn model có giọng nói tiếng Việt/tiếng Anh nếu cần thao tác dễ dàng.
- Vệ sinh nắp phụ và van áp suất định kỳ để nồi vận hành êm, bền.
Câu hỏi thường gặp về Cuckoo CRP-LHTR0609F
Giá Nồi cơm điện tử áp suất kép cao tần Cuckoo CRP-LHTR0609F/BKSIVNCV bao nhiêu?
Giá Nồi cơm điện tử áp suất kép cao tần Cuckoo CRP-LHTR0609F/BKSIVNCV tại Cuckoo Việt Nam là 10.272.000₫, giảm 29% so với giá niêm yết 14.375.000₫ (đã gồm VAT). Xem thêm bảng giá Cuckoo.
Nồi cơm điện tử áp suất kép cao tần Cuckoo CRP-LHTR0609F/BKSIVNCV có chính hãng không, bảo hành bao lâu?
Cuckoo Việt Nam phân phối sản phẩm Cuckoo chính hãng, đầy đủ hóa đơn và bảo hành 1 năm theo chính sách của hãng.
Cuckoo CRP-LHTR0609F xuất xứ ở đâu?
Cuckoo CRP-LHTR0609F là sản phẩm thương hiệu Cuckoo Hàn Quốc, xuất xứ Hàn Quốc.
Có giao hàng Cuckoo CRP-LHTR0609F tận nhà không?
Có. Cuckoo Việt Nam giao hàng tận nhà tại TP.HCM và toàn quốc, tư vấn miễn phí qua hotline 0915 431 433.
Nồi cơm điện cao tần Cuckoo có tốt không?
Nồi cao tần Cuckoo dùng gia nhiệt cảm ứng từ kết hợp áp suất, cho cơm chín đều, dẻo thơm, giữ ấm lâu – là dòng cao cấp nhất của hãng.
Nồi cơm cao tần khác nồi cơm điện tử thế nào?
Nồi điện tử gia nhiệt bằng mâm nhiệt dưới đáy; nồi cao tần gia nhiệt cảm ứng từ quanh lòng nồi nên nhiệt đều và kiểm soát chính xác hơn.
Mua Nồi cơm điện tử áp suất kép cao tần Cuckoo CRP-LHTR0609F/BKSIVNCV chính hãng
Hàng chính hãng Cuckoo, đủ hóa đơn VAT · giao hàng tận nhà · bảo hành chính hãng · hệ thống phân phối Bếp Xanh.
Nồi cơm cao tần Cuckoo khác
Xem tất cả nồi cơm điện cao tần Cuckoo →
Nồi cơm điện tử áp suất kép cao tần Cuckoo CRP-NHTR1010FGW
Áp suất kép cao tần







